From Wikipedia, the free encyclopedia
Rahmane Barry (an haife shi a cikin shekarar 1986) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar 1 ta yankin Montagnarde. Tsakanin 2005 da 2006, ya buga wasanni 9 ga tawagar ƙasar Senegal.
Rahmane Barry | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Q30744777 , 30 ga Yuni, 1986 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Senegal Faransa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 180 cm |
Wannan mukalar bata da Reference (Manazarta) ko daya, ka taimaka ta hanyar samar da Manazarta daga littafi ko yanar gizo, duba wannan shafin domin samun masaniya akan yanda zaka samar da Reference (Manazarta) a cikin wannan mukalar.
. |
An haifi Barry a Dakar, Senegal. Samfurin tsarin matasa na Marseille, ya fara buga wasansa na farko a nasarar da kulob ɗin ya samu a kan Toulouse a ranar 20 ga watan Disambar 2003. Ya shafe shekaru biyu a cikin babban ƙungiyar kafin a ba shi aro ga Lorient a cikin watan Agustan 2005 don samun ƙarin lokacin wasa.
Kwantiraginsa da ƙungiyar ta Cote d'Azur ta ƙare ne a bazarar shekara ta 2007, kuma a watan Yunin wannan shekarar ya koma Sedan na Ligue 2 kan kwantiragin shekaru biyu na dindindin. Daga nan aka ba shi rancen zuwa Gueugnon na tsawon watanni shida daga ranar 16 ga watan Janairun 2008, kafin ya dawo Sedan. A ƙarshen kakar wasanni ya sami kansa ba tare da kwangila ba.
A cikin Oktoban 2010, Barry ya rattaɓa hannu kan ƙungiyar Championnat National Club Beauvais.
A lokacin rani na 2011, ya tafi gwaji tare da kulob ɗin Thailand Bangkok United da fatan sake farfaɗo da aikinsa kuma "ya dawo cikin watanni shida zuwa Turai". Ya buga wasan sada zumunci da kulob ɗin, amma taƙaddama kan tsawon kwantiragi da kuma biyan wakilansa ya sa ya koma Faransa. Ya kasance ba shi da kulob har tsawon shekara kuma ya bar matsayinsa na ƙwarewa.
Rahmane ya shiga ƙungiyar mai son Faransa Montagnarde, wanda ke taka leda a Championnat de France Amateur 2, a lokacin rani na 2012. Har yanzu yana wasa a can har zuwa watan Oktoban 2020.
Barry ya buga wasan ƙwallon ƙafa na ƙasa-da-ƙasa a ƙungiyar ƙwallon kafa ta Senegal kuma yana cikin tawagar ƴan wasan da zasu buga gasar cin kofin ƙasashen Afrika a shekara ta 2006 a Masar. A tsakanin shekarar 2005 zuwa 2006, ya buga wa Senegal wasanni 9.
Marseille
Seamless Wikipedia browsing. On steroids.
Every time you click a link to Wikipedia, Wiktionary or Wikiquote in your browser's search results, it will show the modern Wikiwand interface.
Wikiwand extension is a five stars, simple, with minimum permission required to keep your browsing private, safe and transparent.